MIAKA 30 YA HIFADHI YA BAHARI YA KISIWA CHA MAFIA

24 Sep, 2026 06:00 - 18:00 Mafia
MIAKA 30 YA HIFADHI YA BAHARI YA KISIWA CHA MAFIA

1996 - 2026   |   URITHI WA BAHARI. KESHO ILiyo BORA ZAIDI. 24 - 26 SEPTEMBA 2026  •

 KISIWA CHA MAFIA, TANZANIA Kwa miongo mitatu, Hifadhi ya Bahari ya Kisiwa cha Mafia (MIMP) imekuwa ikiunganisha uhifadhi, sayansi, jamii na maendeleo endelevu. Maadhimisho ya MIMP@30 yanasherehekea safari hiyo, yanatambua watu na ushirikiano uliowezesha mafanikio hayo, na kutazama mbele kuelekea miaka 30 ijayo ya bahari zenye afya, jamii zinazostawi na mustakabali endelevu.

Wasifu wa kitaasisi wa Hifadhi ya Bahari ya Kisiwa cha Mafia

 

slot gacor