Jukwaa/T-PMSF

Eneo la Bahari la Tanga-Pemba ni eneo muhimu sana la uhifadhi wa bahari na ni mfano wa kwanza wa aina yake nchini Tanzania kwa ajili ya mfumo wa usimamizi shirikishi wa bahari unaohusisha wadau mbalimbali. Likichukua eneo la zaidi ya kilomita 400 za maji ya pwani yanayounganisha ukanda wa bara wa Tanga (wilaya za Pangani na Mkinga) na Kisiwa cha Pemba (wilaya za Micheweni na Mkoani), eneo hili huhifadhi miamba tajiri ya matumbawe, mashamba ya nyasi bahari, na mifumo mipana ya misitu ya mikoko.

Kaimu Meneja wa MPRU Bw. Davis Mpotwa (katikati) katika picha ya pamoja na Wajumbe wa jukwaa la Uhifadhi Tanga na Pemba/TP katika Tanga Beach Resort, Machi 17/18, 2025.

Bofya linki ya chini kuangalia zaidi picha za matukio ya Mkutano wa IUCN (17/03/2025)

MKUTANO WA IUCN 17/03/2025

slot gacor