MIAKA 30 YA HIFADHI YA BAHARI YA KISIWA CHA MAFIA

24 Sep, 2026 06:00 - 18:00 Mafia
MIAKA 30 YA HIFADHI YA BAHARI YA KISIWA CHA MAFIA

1996 - 2026   |   URITHI WA BAHARI. KESHO ILiyo BORA ZAIDI. 24 - 26 SEPTEMBA 2026  •

 KISIWA CHA MAFIA, TANZANIA Kwa miongo mitatu, Hifadhi ya Bahari ya Kisiwa cha Mafia (MIMP) imekuwa ikiunganisha uhifadhi, sayansi, jamii na maendeleo endelevu. Maadhimisho ya MIMP@30 yanasherehekea safari hiyo, yanatambua watu na ushirikiano uliowezesha mafanikio hayo, na kutazama mbele kuelekea miaka 30 ijayo ya bahari zenye afya, jamii zinazostawi na mustakabali endelevu.

slot gacor